ทำไม ผมรู้สึกว่า คนมันน้อยๆจังเลย :(

ทักทาย พูดคุยกันทั่วไป อัพเดทข่าวสารกิจกรรมใหม่ๆ ที่นี่

ทำไม ผมรู้สึกว่า คนมันน้อยๆจังเลย :(

โพสต์โดย aomton555 » เสาร์ เม.ย. 19, 2014 11:21 pm

ทำไม ผมรู้สึกว่า คนมันน้อยๆจังเลย :( เกมที่ผมชอบส่วนมากคนจะน้อยตลอดเลยอะ หรือว่าเค้าอยู่กันแมพอื่น ผมเพิ่งเวล 20 เอง แต่ชอบเกมนี้มากๆ เลิฟเลยอ่ะ
aomton555
โลลิ
โลลิ

Re: ทำไม ผมรู้สึกว่า คนมันน้อยๆจังเลย :(

โพสต์โดย GM_เล้ง » อาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 11:44 am

ส่วนใหญ่เพื่อนๆที่เล่นเกมนี้จะกระจัดกระจายกันไปในแต่ละ Channel ครับผม อาจพากันไปลงดันเจี้ยนหาของบ้าง หรือบางทีก็อาจจะอยู่ใน Arena สำหรับ PVP กันครับ บางคนเล่นจนเลเวลตันไป 2-3 ตัวแล้ว ก็กำลังรอแพทช์อัพเดทขึ้นน่ะครับ ^^
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_เล้ง
ผู้เล่นคนนี้ใจดีจ้า
ผู้เล่นคนนี้ใจดีจ้า

ย้อนกลับไปยัง ฺBattle X Society