ตอนเปลี่ยนอาชีพ มีรีสกิลฟรีให้หรือไม่

ทักทาย พูดคุยกันทั่วไป อัพเดทข่าวสารกิจกรรมใหม่ๆ ที่นี่

ตอนเปลี่ยนอาชีพ มีรีสกิลฟรีให้หรือไม่

โพสต์โดย nznaa » ศุกร์ มี.ค. 28, 2014 4:23 am

ถ้าไม่มีแล้วมีตอนใหนเวลอะไร หรือไม่มีรีสกิลฟรีเลย หรือมีแต่เอาออก โปรดชี้แจงด้วย
nznaa
โลลิ
โลลิ

Re: ตอนเปลี่ยนอาชีพ มีรีสกิลฟรีให้หรือไม่

โพสต์โดย GM_เล้ง » ศุกร์ มี.ค. 28, 2014 12:58 pm

nznaa เขียน:ถ้าไม่มีแล้วมีตอนใหนเวลอะไร หรือไม่มีรีสกิลฟรีเลย หรือมีแต่เอาออก โปรดชี้แจงด้วย

ตอนเปลี่ยนอาชีพจะมีการ "รีสกิล" ครับผม เพื่อให้ผู้เล่นทำการอัพสกิลของอาชีพใหม่ครับ หลังจากนั้นถ้าอยากจะรีสกิลจำเป็นต้องใช้ไอเทม VG ในการรีสกิลครับ ^^
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_เล้ง
ผู้เล่นคนนี้ใจดีจ้า
ผู้เล่นคนนี้ใจดีจ้า

ย้อนกลับไปยัง ฺBattle X Society