พาราดินเวลคนเดียวช้ามากไหมครับ

นักรบสาวแห่งเผ่า Human ผู้สาบานตนต่อพลังศักดิ์สิทธิ์ และรับเอาพลังศักดิ์เพื่อต่อกรกับเหล่าศัตรู และช่วยเหลือปกป้องเหล่าผองเพื่อน สามารถพัฒนาไปสู่ Defender และ Holy Knight ได้

พาราดินเวลคนเดียวช้ามากไหมครับ

โพสต์โดย Serpico » พฤหัสฯ. ก.ย. 19, 2013 7:43 pm

อยากทราบว่าพาราดินนี่เวลคนเดียวช้ามากไหม แล้วควรเล่นสายไหนดี
Serpico
โลลิ
โลลิ

Re: พาราดินเวลคนเดียวช้ามากไหมครับ

โพสต์โดย ลุงเชย » เสาร์ ก.ย. 21, 2013 7:35 pm

ไม่ช้านะครับ

ผมเล่น SilverMaiden เวลก็ไม่ได้ช้าอะไรมาก

จะเน้นทำเครสซ้ำ ไปเรื่อยๆ พยายามตีมอนที่ตีเราไม่เกิน 5-10 จะได้ไม่เปลืองยามาก

ผมเล่นเรื่อยๆ 1 อาทิตย์ ก็เวล 50ละครับ
ลุงเชย
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง อาชีพ - Paladin