ไอดีค้างในระบบ

พบปัญหาในการเล่นเกม หลุด แลค เข้าเกมไม่ได้
สามารถแจ้งปัญหากับ GM ได้ที่นี่จ้า

ไอดีค้างในระบบ

โพสต์โดย k--one » อาทิตย์ มี.ค. 23, 2014 3:11 am

ไอดีค้างในระบบ ทำให้ล็อกอินไม่ได้
ไอดี
kiekiem
กับ
ktij150
เข้าช่วงเช้ววันเสาร์แล้วค้าง
หลังจากนั้นเข้าไม่ได้อีกเลยเนื่องจากเหมือนมีการล็อกอินซ้ำ
หรือไอดีค้างในระบบ
ช่วยเช็คให้ด้วยครับ
k--one
โลลิ
โลลิ

Re: ไอดีค้างในระบบ

โพสต์โดย GM_มิ้น » จันทร์ มี.ค. 24, 2014 10:58 am

ทางเราได้ส่งเรื่องให้ทางผู้พัฒนาแก้ไขแล้วนะคะ

มีความคืบหน้ายังไงจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_มิ้น
ผู้ดูแลสังคมเกม
ผู้ดูแลสังคมเกม

ย้อนกลับไปยัง แจ้งปัญหาการเล่นเกมกับ GM