ช่วยแก้ปัญหา ผมทีครับ

พบปัญหาในการเล่นเกม หลุด แลค เข้าเกมไม่ได้
สามารถแจ้งปัญหากับ GM ได้ที่นี่จ้า

ช่วยแก้ปัญหา ผมทีครับ

โพสต์โดย TTBmario » พุธ ม.ค. 29, 2014 8:40 pm

คือๆ ตัวหนังสือในตัวเกมอ่ะครับ

มันเบลอจน แบบว่า อ่านไม่ค่อยออกเลยอ่ะครับ

รูปภาพ

เป็น แบบภาพที่ผม โพสไปอ่ะครับ

ได้โปรดเทอะครับ ต้องทำอย่างไร ช่วยทีครับ

ตอนนี้ต้องเดา เอาว่า มันเขียนว่าไรมั้งอ่ะครับ เพราะอ่านไม่ค่อยออกเลยครับ
TTBmario
โลลิ
โลลิ

Re: ช่วยแก้ปัญหา ผมทีครับ

โพสต์โดย GM_ตั้ง » พฤหัสฯ. ม.ค. 30, 2014 10:56 am

ลอง ปรับ ขนาด ภาพหรือยัง ครับ ลอง ปรับขนาดภาพ และหน้าจอดู นะครับ
เข้าไปที่ ตั้งค่า แล้วเลือก กราฟฟิค แล้ว ลอง ปรับขนาดหน้าจอดู นะครับ
New!! แจ้งปรับบริการเพื่อความรวดเร็ว!!

PM ข้อความหาผม GM_ตั้ง กด >> รูปภาพ <<เลยจ้า ”

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_ตั้ง
ผู้ดูแลสังคมเกม (รุ่นพี่)

โพสต์โดย TTBmario » ศุกร์ ม.ค. 31, 2014 11:29 am

GM_ตั้ง เขียน:ลอง ปรับ ขนาด ภาพหรือยัง ครับ ลอง ปรับขนาดภาพ และหน้าจอดู นะครับ
เข้าไปที่ ตั้งค่า แล้วเลือก กราฟฟิค แล้ว ลอง ปรับขนาดหน้าจอดู นะครับ

ลองแล้วครับผม
ผลคือ ยังเป็นเหมือนเดิมนะครับ

ต้องแก้ไขอย่างไร ช่วยกระผมที เทิดๆๆๆ อยากเล่นจะตายอยู่แว้วววว trick_08 trick_08
TTBmario
โลลิ
โลลิ

โพสต์โดย GM_ตั้ง » ศุกร์ ม.ค. 31, 2014 12:25 pm

เท่าที่ผมดู จากในภาพ ที่ส่งมาให้ดูนะครับ คือมัน มัว ทั้งตัวหนังสือ และภาพในส่วนอื่นๆก็ไม่ชัดเช่นกันครับ
ได้ลองปรับขนาดของหน้าจอ คอมของคุณรึยังครับ และถ้าไม่ได้เข้าเกมตัวหนังสือ เป็นแบบนี้ไหมครับ
New!! แจ้งปรับบริการเพื่อความรวดเร็ว!!

PM ข้อความหาผม GM_ตั้ง กด >> รูปภาพ <<เลยจ้า ”

รูปภาพ
GM_ตั้ง

โพสต์โดย TTBmario » ศุกร์ ม.ค. 31, 2014 1:29 pm

GM_ตั้ง เขียน:เท่าที่ผมดู จากในภาพ ที่ส่งมาให้ดูนะครับ คือมัน มัว ทั้งตัวหนังสือ และภาพในส่วนอื่นๆก็ไม่ชัดเช่นกันครับ
ได้ลองปรับขนาดของหน้าจอ คอมของคุณรึยังครับ และถ้าไม่ได้เข้าเกมตัวหนังสือ เป็นแบบนี้ไหมครับ

ครับผม
ทำทุกวิธีแล้วครับ
ลงใหม่ ก้อแล้ว

สรุปผม ก้อคือ ไม่หายครับ

ช่วยทีครับ
TTBmario
โลลิ
โลลิ

โพสต์โดย GM_ตั้ง » ศุกร์ ม.ค. 31, 2014 5:44 pm

หัวหนังสือ ที่ไม่ใช่ ในเกม เป็นแบบในเกมไหมครับ
ถ้าเป็น ลองอัพเดทไดร์เวอร์การ์ดจอ ดูนะครับ

รูปภาพ
GM_ตั้ง

โพสต์โดย TTBmario » ศุกร์ ม.ค. 31, 2014 7:19 pm

GM_ตั้ง เขียน:หัวหนังสือ ที่ไม่ใช่ ในเกม เป็นแบบในเกมไหมครับ
ถ้าเป็น ลองอัพเดทไดร์เวอร์การ์ดจอ ดูนะครับ

ไม่เป็น เลยสักตัวครับ
แล้วก้อไม่เคยเล่นเกมไหน แล้วเป็นแบบนี้มาก่อนด้วยซ้ำครับ
แล้วต้องแก้ยังไงครับ
TTBmario
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง แจ้งปัญหาการเล่นเกมกับ GM