ย้ายตัวละครแล้วกราฟฟิกมันเละเทะเลย

พบปัญหาในการเล่นเกม หลุด แลค เข้าเกมไม่ได้
สามารถแจ้งปัญหากับ GM ได้ที่นี่จ้า

ย้ายตัวละครแล้วกราฟฟิกมันเละเทะเลย

โพสต์โดย PC » พุธ พ.ย. 13, 2013 5:24 pm

คิอย้ายตัวละครแล้วบางทีกราฟฟิกในตัวละครมันเพี้ยน เช่น หัวตัวละครมีเครา (เมจนะนั่น) ของในช่องเก็บของมันเป็นสีดำ เช่น แป้งสามสี ปีก กระสุน
PC
โลลิ
โลลิ

Re: ย้ายตัวละครแล้วกราฟฟิกมันเละเทะเลย

โพสต์โดย GM_เอก » จันทร์ พ.ย. 18, 2013 12:51 pm

ลองออกเกมเข้าใหม่ดูครับ ว่าหายไหม กรณีนี้เป็นไปได้ที่ว่าการ์ดจอเริ่มเสื่อมสภาพครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_เอก
ผู้ดูแลสังคมเกม
ผู้ดูแลสังคมเกม

Re: ย้ายตัวละครแล้วกราฟฟิกมันเละเทะเลย

โพสต์โดย mediaeval » จันทร์ พ.ย. 25, 2013 3:07 pm

คอมผมใหม่ๆยังเป็นเลยครับ สาเหตุคงไม่ใช่มาจากเสื่อมสภาพสาเหตุเดียวหรอก

จะบอกว่าการ์ดจอมันไม่ซับพอทเกมส์ออนไลน์ทุกเกมส์ มันจะมีภาพบางอย่างที่ออกมาแปลกๆ ซึ่งผมก็เป็นครับ ธนูหัวล้าน บางทีขาตัวละครก็หาย 555
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
mediaeval
ผู้เล่นคนนี้หน้าตาดี
ผู้เล่นคนนี้หน้าตาดี

ย้อนกลับไปยัง แจ้งปัญหาการเล่นเกมกับ GM