หลุด ตอนเรียกสัตว์เลี้ยง ตอนย้ายแนล

พบปัญหาในการเล่นเกม หลุด แลค เข้าเกมไม่ได้
สามารถแจ้งปัญหากับ GM ได้ที่นี่จ้า

หลุด ตอนเรียกสัตว์เลี้ยง ตอนย้ายแนล

โพสต์โดย PC » พุธ พ.ย. 13, 2013 5:20 pm

อาการคือพอย้ายแนลไปปลายทางได้แล้ว ตัวละครขึ้นแล้ว กดบอทได้ กดหน้าเรียกสัตว์เลี้ยงได้ (กด P) แต่พอเรียกสัตว์เลี้ยงทันทีก็หลุดเลย
PC
โลลิ
โลลิ

Re: หลุด ตอนเรียกสัตว์เลี้ยง ตอนย้ายแนล

โพสต์โดย GM_เอก » จันทร์ พ.ย. 18, 2013 12:49 pm

ขอทราบข้อมูลเพิ่มเติมทีครับผม ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีอาการหลุดเหมือนเดิมหรือไม่ครับ
และหลุดเฉพาะตอนเรียกสัตว์เลี้ยงทุกครั้งหรือเปล่าครับ และสัตว์เลี้ยงเป็นตัวอะไรครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_เอก
ผู้ดูแลสังคมเกม
ผู้ดูแลสังคมเกม

ย้อนกลับไปยัง แจ้งปัญหาการเล่นเกมกับ GM