ทำไม ID เหล่านี้โดนระงับ ช่วย แจ้งให้ทราบด้วยครับ GM

พบปัญหาในการเล่นเกม หลุด แลค เข้าเกมไม่ได้
สามารถแจ้งปัญหากับ GM ได้ที่นี่จ้า

ทำไม ID เหล่านี้โดนระงับ ช่วย แจ้งให้ทราบด้วยครับ GM

โพสต์โดย afsraad » อาทิตย์ พ.ย. 10, 2013 4:32 pm

ID ตัวหาของ หาฟักทอง ก่อง เหล่านี้โดนแบน แบบไม่รู้สาเหตุ หรือว่าผมสร้างไอดีเยอะไป ช่วยตอบให้กระจ่าง หากตอบไม่ได้ขอไอดีคืนด้วย
ไอดีเหล่านี้มีทั้งหมด 5 ตัวโดนระงับ พร้อมกัน (อย่าให้ได้พูดไปมากกว่านี้) ** เหนือยกับการพิมพ์
id 1 : meesak15
id 2 : meesak16
id 2 : meesak17
id 2 : meesak18
id 2 : meesak19

ไอดีเหล่านี้เวลไม่เกิน 15 มั้งครับ หรือ ไม่เกิน 20 นี่แหละ โร๊ค 4 ตัว พระไว้ฮีล 1 ตัว โดนระงับซะงั้น
ช่วยคืนไอดีด้วย ครับ (ไม่มีโปรไม่มีอะไรทั้งนั้น) ถ้ามีโปรจะเอามาหาของเล็กๆน้อยๆเหรอ เอาโปรมาหาฟักทองนี่อะนะ
afsraad
โลลิ
โลลิ

Re: ทำไม ID เหล่านี้โดนระงับ ช่วย แจ้งให้ทราบด้วยครับ GM

โพสต์โดย GM_เอก » จันทร์ พ.ย. 11, 2013 12:52 pm

กรณีถูกระงับไอดีแนะนำให้ติดต่อทีมงานที่เบอรื02-661-8300นะครับผม เพื่อสอบถามข้อมูลต่างๆด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_เอก
ผู้ดูแลสังคมเกม
ผู้ดูแลสังคมเกม

ย้อนกลับไปยัง แจ้งปัญหาการเล่นเกมกับ GM