ทำไมเวลาวิ่งเร็วๆ แล้วชอบกระตุกกับมาอยู่ที่เดิม

พบปัญหาในการเล่นเกม หลุด แลค เข้าเกมไม่ได้
สามารถแจ้งปัญหากับ GM ได้ที่นี่จ้า

ทำไมเวลาวิ่งเร็วๆ แล้วชอบกระตุกกับมาอยู่ที่เดิม

โพสต์โดย jamesDragonSlayer » ศุกร์ ต.ค. 11, 2013 4:45 pm

GM คับ อยากทราบว่าทำไมเวลาผม กดยาวิ่งสีเขียวแล้วกดยาแอสวิ่งอีก มันวิ่งเร็วมากก็จริง พอวิ่งไปได้ครึ่งแม็พล่ะ โดนดึงกลับมาเมืองเหมือนเดิม เป็นมาหลายครั้งล่ะ หรือเป็นที่โปรแกรมตรวจจับSpeed หรือป่าวคับ เซ็งๆมากๆ วิ่งไปออคบน พอถึงแล็คกระตุกโดนดึงกลับมาเมืองเฉยเลย มันเป็นที่คอมผมหรือเป็นที่เกมส์ ถ้าเป็นที่เกมส์ช่วยแก้ไขด้วยนะคับ
jamesDragonSlayer
โลลิ
โลลิ

Re: ทำไมเวลาวิ่งเร็วๆ แล้วชอบกระตุกกับมาอยู่ที่เดิม

โพสต์โดย กล้วยถอก » อาทิตย์ ต.ค. 13, 2013 1:18 pm

ผมก็เป็น เวลาเล่นนักธนู ใช้สกิลวิ่งเร็ว แล้ว กดหายตัว มันจะเด้งกลับไปที่เก่า
กล้วยถอก
โลลิ
โลลิ

Re: ทำไมเวลาวิ่งเร็วๆ แล้วชอบกระตุกกับมาอยู่ที่เดิม

โพสต์โดย GM_เอก » จันทร์ ต.ค. 14, 2013 11:43 am

ขอทราบแมพที่เกิดเหตุทีครับผม เดี๋ยวลองเช็คให้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_เอก
ผู้ดูแลสังคมเกม
ผู้ดูแลสังคมเกม

โพสต์โดย PC » พุธ พ.ย. 13, 2013 5:05 pm

มันเป็นทุกแมปนะครับที่เจอ ไม่ต้องกดยาอะไรทั้งนั้น เดินไปตีม่อนธรรมดาๆ เลย มันเด้งกลับมาที่เดิม (Replay) เป็นสิบรอบ อาการร่วมอีกคือมันจะเก็บของดรอปช้ามาก ขนาดว่ากดเก็บของเองเลยนะครับ
PC
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง แจ้งปัญหาการเล่นเกมกับ GM