สกิล โร๊ค Assassination มันบัคป่าว...!

พบปัญหาในการเล่นเกม หลุด แลค เข้าเกมไม่ได้
สามารถแจ้งปัญหากับ GM ได้ที่นี่จ้า

สกิล โร๊ค Assassination มันบัคป่าว...!

โพสต์โดย ZoDik » ศุกร์ ก.ย. 27, 2013 5:22 pm

https://www.youtube.com/watch?v=AUWdWgjUPGA

คือสกิลนี้ผมอัพ lv3ต้องติด Effect HP -400 แต่ใช้เท่าไหร่ก็ไม่เคยติด
ติดแค่ดาเมจของสกิล
ใช้กับมอนเตอร์ก็ไม่ติดนะ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ZoDik
โลลิ
โลลิ

Re: สกิล โร๊ค Assassination มันบัคป่าว...!

โพสต์โดย GM_เบน » ศุกร์ ก.ย. 27, 2013 5:24 pm

ในส่วนนี้อาจจะต้องตรวจสอบก่อนครับว่าเป็นบัคหรือไม่

หากพบว่าเป็นบัคสกิลจะดำเนินการส่งเรื่องแก้ไขให้นะครับ

ขอบคุณครับ
รูปภาพ
PM ข้อความหาผม GM_เบน กด >> รูปภาพ<<เลยจ้า
GM_เบน
ผู้ดูแลสังคมเกม
ผู้ดูแลสังคมเกม

Re: สกิล โร๊ค Assassination มันบัคป่าว...!

โพสต์โดย ZoDik » เสาร์ ก.ย. 28, 2013 2:16 am

GM_เบน เขียน:ในส่วนนี้อาจจะต้องตรวจสอบก่อนครับว่าเป็นบัคหรือไม่

หากพบว่าเป็นบัคสกิลจะดำเนินการส่งเรื่องแก้ไขให้นะครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

มีคนบอกมาว่าสกิลของอาชีพอื่นบางสกิลก็ยังบัคอยู่นะ เดะว่างจะเอามาให้ตรวจสอบนะ
รูปภาพ
ZoDik
โลลิ
โลลิ

โพสต์โดย ๛ท๊อป๛ » อังคาร ต.ค. 15, 2013 5:21 pm

เรื่องนี้ไปถึงไหนและคับ GM เห็นเงียบหายไปนานและไม่มีข่าวคราวว่าจะใช้งานใด้อยากรู้เหมือนกันว่าจะใช้ใด้หรือไม่เกิดถ้าใช้ไม่ได้จะได้ไปเล่นอย่างอื่น
๛ท๊อป๛
โลลิ
โลลิ

โพสต์โดย ZoDik » อาทิตย์ ต.ค. 20, 2013 12:21 pm

ตกลงเรื่องสกิลนี้ไปถึงไหนแล้วคับ คือ หมดเดือนตุลาคม จะได้เห็นสกิลนี้ติดEffect มั้ย
รูปภาพ
ZoDik
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง แจ้งปัญหาการเล่นเกมกับ GM