เข้าเกมแล้วเด้งตลอดเลยครับ ย้ายแนลก็เด้ง เปลี่ยนแผนที่ก็เด้ง

พบปัญหาในการเล่นเกม หลุด แลค เข้าเกมไม่ได้
สามารถแจ้งปัญหากับ GM ได้ที่นี่จ้า

เข้าเกมแล้วเด้งตลอดเลยครับ ย้ายแนลก็เด้ง เปลี่ยนแผนที่ก็เด้ง

โพสต์โดย poon00900 » อาทิตย์ ต.ค. 22, 2017 4:19 pm

ตอนผมเล่นเซิฟลีเวียเด้งบ่อยมาก แต่พอลองไปล็อกอินเซิฟลิลิธดูไม่เด้งเลย ช่วยตรวจสอบให้ทีครับ
poon00900
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง แจ้งปัญหาการเล่นเกมกับ GM