ขอของตกแต่งร้านค่ะ

เจ้าของร้านเน็ตฯ สามารถติดต่อขอรับสิทธิพิเศษๆ จากทีมงานผู้ดูแลโดยตรงได้ที่นี่เลย!

Moderator: Marketing Team

ขอของตกแต่งร้านค่ะ

โพสต์โดย sweetneon » ศุกร์ ต.ค. 26, 2012 10:07 am

ร้าน ยัวร์เฮ้าส์เกมส์โซน

ไอดี : sweetoon

12 หมู่ 8 ถ. ศรีรัตน์ อ. รัตนบุรี จ. สุรินทร์ 32130
sweetneon
โลลิ
โลลิ

Re: ขอของตกแต่งร้านค่ะ

โพสต์โดย Vcafe » อังคาร ต.ค. 30, 2012 12:48 pm

ขณะนี้ทางบริษัทได้เปิดตัวเกมใหม่คือ Digimon Masters Online
ในอนาคตอันใกล้นี้ ทางทีมงานอาจได้ไปพบปะกับผู้ประกอบการร้านอินเตอร์เน็ตตามภาคต่างๆ
และจะนำผ้าใบและโปสเตอร์ของดิจิม่อนไปฝาก
ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน VCafe เสมอมาครับ
Vcafe
Marketing Team
Marketing Team

ย้อนกลับไปยัง Internet Cafe Talk