สอบถามครับ (nostale)

เจ้าของร้านเน็ตฯ สามารถติดต่อขอรับสิทธิพิเศษๆ จากทีมงานผู้ดูแลโดยตรงได้ที่นี่เลย!

Moderator: Marketing Team

สอบถามครับ (nostale)

โพสต์โดย nc_nt_a0076 » ศุกร์ ก.ย. 07, 2012 8:39 pm

สวัสดีครับคือผมได้สมัคร วีคาเฟ่ร้านอินเตอร์เน็ต แล้วมันก็มีกิจกรรมนึงที่ให้ตัวละครแก่ร้านเน็ต โดยทางทีมงานกำหนด id กับพาสให้เอง คือผมอยากทราบว่า ไอดีที่ให้มานี้เปลี่ยนพาสไม่ได้หรอครับ เพราะว่าผมลองใช้หมายเลขบัตรประจำตัวประชาชนเดียวกับที่สมัครวีคาเฟ่แล้ว มันบอกว่าหมายเลขไม่ถูกต้อง แต่พอใช้เข้าล็อคอินของวีคาเฟ่ก็ยังเข้าดูข้อมูลส่วนตัวได้ตามปกติครับ รบกวน GM ด้วยครับ trick_03 ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
nc_nt_a0076
โลลิ
โลลิ

Re: สอบถามครับ (nostale)

โพสต์โดย newnownaw5[CompGamer] » พฤหัสฯ. ต.ค. 11, 2012 8:14 am

เราก็เคยถามคำถามนี้เหมือนกัน

GMเค้าบอกว่า ให้ส่งเอกสารยืนยันการเป็นเจ้าของID โดย ส่ง สำเนา หรือไม่ก็ บัตรประชาชน ทางไปรษณี หรือFax ก็ได้ แค่นี้แหละ
น้องตดหอม!!

รูปภาพ
newnownaw5[CompGamer]
โลลิ
โลลิ

Re: สอบถามครับ (nostale)

โพสต์โดย GM_เบน » ศุกร์ ต.ค. 19, 2012 3:08 pm

อย่างที่เพื่อนบอกครับ ต้องส่งเอกสารการยืนยันตัวตนว่าเป็นเจ้าของร้านจริง

เป็นสำเนาบัตรประชาชนทาง Fax: 02-381-8505 หรือทางอีเมลล์ E-mail : gm@nostale.in.th

พร้อมระบุไอดี ชื่อและเบอร์ติดต่อกลับ ขอบคุณครับ
รูปภาพ
PM ข้อความหาผม GM_เบน กด >> รูปภาพ<<เลยจ้า
GM_เบน
ผู้ดูแลสังคมเกม
ผู้ดูแลสังคมเกม

ย้อนกลับไปยัง Internet Cafe Talk