ตอนนี้ V Cafeใช่ไม่ได้หรอครับ

เจ้าของร้านเน็ตฯ สามารถติดต่อขอรับสิทธิพิเศษๆ จากทีมงานผู้ดูแลโดยตรงได้ที่นี่เลย!

Moderator: Marketing Team

ตอนนี้ V Cafeใช่ไม่ได้หรอครับ

โพสต์โดย นิด_teamback01 » พฤหัสฯ. ก.พ. 02, 2012 11:44 pm

ที่ร้านพอกดรันไอคอนแล้วมันขึ้นDownload Failพดข้อผิดพลาดผมลบแล้วลงใหม่แล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิม
ที่เกมส์ของค่ายอื่นใช่ได้ Asia soft ไอเฟมิลี้งี้ไม่มีปัญหา
แต่ผมสังเกตุึว่าของค่ายนี้เดียวได้มั้งไม่ได้มั้งแถมไม่มีการประกาศหน้าเวปเลย

ขอคำตอบจากทางทีมงานด้วยครับ

แล้วทำไมกระทู้มันไม่ขึ้นเลยครับตอนโพส
นิด_teamback01
โลลิ
โลลิ

Re: ตอนนี้ V Cafeใช่ไม่ได้หรอครับ

โพสต์โดย GM_เบน » ศุกร์ ก.พ. 03, 2012 12:27 pm

ใช้งานได้ปกตินะครับ ลอง uninstall ออกแล้วลงใหม่ดูนะครับ
รูปภาพ
PM ข้อความหาผม GM_เบน กด >> รูปภาพ<<เลยจ้า
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_เบน
ผู้ดูแลสังคมเกม
ผู้ดูแลสังคมเกม

Re: ตอนนี้ V Cafeใช่ไม่ได้หรอครับ

โพสต์โดย นิด_teamback01 » ศุกร์ ก.พ. 03, 2012 9:34 pm

รูปภาพ
ตามรูปเลยครับ ทำตามที่บอกแล้วก็ยังไม่ได้
นิด_teamback01
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง Internet Cafe Talk