ขอถามเกี่ยวกับ โซน cafe ip หน่อยนะคับ

เจ้าของร้านเน็ตฯ สามารถติดต่อขอรับสิทธิพิเศษๆ จากทีมงานผู้ดูแลโดยตรงได้ที่นี่เลย!

Moderator: Marketing Team

ขอถามเกี่ยวกับ โซน cafe ip หน่อยนะคับ

โพสต์โดย maykhinsom » ศุกร์ ต.ค. 22, 2010 11:23 pm

cafe ip ใช้ยังไง และ ถ้าเราป้อนค่่าของ cafe ip
แล้วเวลาเราปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ เราต้องมานั่งแอด ip
ใหม่ เหรอเปล่าคับ ?

อีกข้อหนึ่งนะคับ ID Net Cafe ใช้ยังไง
id
password

จะต้องเอา ไปใส่ในไหนคับ คือผมงง
maykhinsom
โลลิ
โลลิ

Re: ขอถามเกี่ยวกับ โซน cafe ip หน่อยนะคับ

โพสต์โดย ~*UssLaJLwaJTne*~ » จันทร์ ต.ค. 25, 2010 5:45 am

พี่จี ไปไหนหว่า ???
•!~ ผมไบครับ ??
+ + ~!! โอบกอดฉันไว้นานๆจนกว่าความทุกข์ผ่านฉันไป แต่ฉันจะไม่อ่อนแอแม้บ้างครั้งฉันจะแพ้ !!~ + +

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
~*UssLaJLwaJTne*~
แฟนพันธุ์แท้วีโซไซตี้
แฟนพันธุ์แท้วีโซไซตี้

Re: ขอถามเกี่ยวกับ โซน cafe ip หน่อยนะคับ

โพสต์โดย ตัวใหม่มาแรงห์ » เสาร์ พ.ย. 06, 2010 2:44 pm

ออ ขอตอบตรง เมื่อเราปิดแล้วเปิดเครื่อง ต้องมา แอดใหม่หรือป่าว

ต้อง แอดใหม่คับ
รูปภาพ Thanks: โยกัง โยกัง
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตัวใหม่มาแรงห์
ผู้เล่นคนนี้หน้าตาดี
ผู้เล่นคนนี้หน้าตาดี

โพสต์โดย GM_อั้น » อังคาร พ.ย. 09, 2010 5:37 pm

เมื่อสมัครสมาชิกอินเตอร์เน็ตคาเฟ่ และได้รับการยืนยันแล้ว

จะสามารถใช้ส่วนของ IP Bonus ได้ครับ

โดยที่ต้องล็อคอินด้วยไอดีที่สมัครก่อนแล้วจึงใส่ IP ฺBonus

และหากเราปิดเราเตอร์เมื่อใดตอนที่เปิดใหม่หรือรีเน็ตก็ต้องเข้ามาใส่ IP ใหม่ครับ
Pm หา GM อั้น คลิกเลย รูปภาพ
รูปภาพ
GM_อั้น
ผู้ดูแลสังคมเกม (รุ่นพี่)
ผู้ดูแลสังคมเกม (รุ่นพี่)

โพสต์โดย mret » เสาร์ พ.ย. 03, 2012 12:23 pm

ขอความร่วมมือไม่โพสต์ข้อความหรือแนบลิงค์เกมออนไลน์อื่น ๆ
ที่ไม่เกี่ยวข้องกับบริษัทครับ
Edit By GM กุ๊ก
mret
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง Internet Cafe Talk