เมื่อไหร่ item ของเดือนนี้จะมา

เจ้าของร้านเน็ตฯ สามารถติดต่อขอรับสิทธิพิเศษๆ จากทีมงานผู้ดูแลโดยตรงได้ที่นี่เลย!

Moderator: Marketing Team

เมื่อไหร่ item ของเดือนนี้จะมา

โพสต์โดย chayasak[CompGamer] » อังคาร มิ.ย. 07, 2011 12:17 pm

จะผ่านอาทิตย์แรกของเดือนแล้ว เมื่อไหร่ item ที่แจกร้านสมาชิก จะมาสักที เด็กๆตั้งตารอกันอยู่นะครับ
chayasak[CompGamer]
โลลิ
โลลิ

Re: เมื่อไหร่ item ของเดือนนี้จะมา

โพสต์โดย GM_หนุ่ม » พฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 1:07 pm

chayasak[CompGamer] เขียน:จะผ่านอาทิตย์แรกของเดือนแล้ว เมื่อไหร่ item ที่แจกร้านสมาชิก จะมาสักที เด็กๆตั้งตารอกันอยู่นะครับ

ครับผม...ตรงนี้ข้อมูลเรื่องแจกไอเทมจากร้านสมาชิกเดือนมิถุนายนมาแล้วนะครับ

ข้อมูลรายละเอียด คลิ๊ก

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

emooo-2
ติดต่อ GM_หนุ่ม ง่ายๆเพียง...คลิ๊กเลย>>>>>รูปภาพ
ร่วมปรับพฤติกรรมการใช้เว็บบอร์ด
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_หนุ่ม
Administrator
Administrator

ย้อนกลับไปยัง Internet Cafe Talk