แถว มช เชียงใหม่ มีร้านไหนเป็น VIP บ้างครับ?

เจ้าของร้านเน็ตฯ สามารถติดต่อขอรับสิทธิพิเศษๆ จากทีมงานผู้ดูแลโดยตรงได้ที่นี่เลย!

Moderator: Marketing Team

แถว มช เชียงใหม่ มีร้านไหนเป็น VIP บ้างครับ?

โพสต์โดย [PK]Berzerk » ศุกร์ พ.ค. 06, 2011 1:03 am

พอดีหาร้านที่เป็น VIP อยู่นะครับจะไปใช้บริการเล่น Trickster

เดินดูหลายร้านแล้วไม่เจอเลย T^T
ไม่มีอะไรจะอธิบายครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
[PK]Berzerk
แฟนพันธุ์แท้วีโซไซตี้
แฟนพันธุ์แท้วีโซไซตี้

Re: แถว มช เชียงใหม่ มีร้านไหนเป็น VIP บ้างครับ?

โพสต์โดย GM_อั้น » พฤหัสฯ. พ.ค. 19, 2011 4:05 pm

อ๋า....ข้อมูลตรงนี้เดี๋ยวผมจะสอบถามจาก Net Cafe ให้นะครับ อาจจะต้องใช้เวลาซักหน่อยครับผม
Pm หา GM อั้น คลิกเลย รูปภาพ
รูปภาพ
GM_อั้น
ผู้ดูแลสังคมเกม (รุ่นพี่)
ผู้ดูแลสังคมเกม (รุ่นพี่)

Re: แถว มช เชียงใหม่ มีร้านไหนเป็น VIP บ้างครับ?

โพสต์โดย kyokun » พุธ มิ.ย. 22, 2011 2:39 pm

[PK]Berzerk เขียน:พอดีหาร้านที่เป็น VIP อยู่นะครับจะไปใช้บริการเล่น Trickster

เดินดูหลายร้านแล้วไม่เจอเลย T^T

ร้านที่แบบ VIP ที่เชียงใหม่ ชื่อร้าน Modern internet Cafe

เลขที่ 46/7-8 ถนนหัสดิเสรี ต.ช้างเผือก อ.เมือง จ.เชียงใหม่

trick_04
kyokun
Marketing Team
Marketing Team

ย้อนกลับไปยัง Internet Cafe Talk