ขอแต่งร้านโดนใจ ที่สมาชิก V CAFE มีสิทธิ์กำหนดเอง

เจ้าของร้านเน็ตฯ สามารถติดต่อขอรับสิทธิพิเศษๆ จากทีมงานผู้ดูแลโดยตรงได้ที่นี่เลย!

Moderator: Marketing Team

ของแต่งร้าน แบบไหน โดนใจที่สุด [สามารถดูตัวอย่างได้จากด้านล่าง]

ป้าย Banner ผ้าใบ
24
28%
โปสเตอร์
3
3%
โปสเตอร์ ผ้าใบ
46
53%
Popup เลขเครื่อง
7
8%
Stickster ลายเกม
6
7%

โหวตทั้งหมด : 86

Re: สมาชิก VCafe รับของแต่งร้านลาย Trickster สมัครด่วน! จำนว

โพสต์โดย kyokun » จันทร์ มี.ค. 21, 2011 6:17 pm

เฮียโส เขียน:
kyokun เขียน:
เฮียโส เขียน:
kyokun เขียน:Trickster กลับมาแล้ว กลับมาคราวนี้ มีดีกว่าเดิมเพียบ

ร้านเน็ตร้านไหนต้องการของตกแต่งร้านแบบกิ๊บเก๋ยูเรก้าบ้าง...

สมัครสมาชิก VCafe วันนี้ รับของตกแต่งร้านลาย Trickster ไปเลย

สมาชิกเก่า ได้รับของแต่งร้านด้วยไหมครับ + เข้าไปแก้ข้อมูลแล้วฟ้อง database error ครับ ช่วยดูให้ด้วยครับ จากรหัสสมาชิก solosxxx ครับ

[color=#FF0000]ผมต้องขอชื่อนามสกุล user ที่ใช้ในการสมัครสมาชิกร้านเน็ต และเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ

โสฬส สกุลธัญญลักษณ์ solossko 086๐3645๗3 ครับ

[bจาการที่ตรวจสอบแล้วไม่มีข้อผิดผลาดใดๆๆน่ะค่ะ สามารถเข้าแก้ไขข้อมูลได้ค่ะ][/b]
kyokun
Marketing Team

Re: ขอแต่งร้านโดนใจ ที่สมาชิก V CAFE มีสิทธิ์กำหนดเอง

โพสต์โดย SpeeD_PrIaW » ศุกร์ มี.ค. 25, 2011 10:37 pm

asdasdasdasdasdasdasd
SpeeD_PrIaW
โลลิ
โลลิ

Re: ขอแต่งร้านโดนใจ ที่สมาชิก V CAFE มีสิทธิ์กำหนดเอง

โพสต์โดย kyokun » อังคาร มี.ค. 29, 2011 6:14 pm

SpeeD_PrIaW เขียน: trick_08
kyokun

โพสต์โดย CulminatE » อังคาร เม.ย. 12, 2011 8:46 pm

ผมยังไม่ได้ของตกแต่งเลยครับ ร้านระแวกนี้ 10 กว่าร้านได้หมดแล้วครับ ยกเว้นร้านผม เคยโทรไปแล้วทางบริษัทบอกว่าถ้ายังไม่มีส่งไปให้โทรไปเช็คอีกช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ

Id tongbai31
ชื่อร้าน Internet Racing
CulminatE
โลลิ
โลลิ

โพสต์โดย kyokun » จันทร์ เม.ย. 18, 2011 12:12 pm

CulminatE เขียน:ผมยังไม่ได้ของตกแต่งเลยครับ ร้านระแวกนี้ 10 กว่าร้านได้หมดแล้วครับ ยกเว้นร้านผม เคยโทรไปแล้วทางบริษัทบอกว่าถ้ายังไม่มีส่งไปให้โทรไปเช็คอีกช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ

Id tongbai31
ชื่อร้าน Internet Racing

ในส่วนเรื่องของตกแต่งร้านนั้น ทางเราได้มีเจ้าหน้าเข้าไปดำเนินการติดตั้งแล้วเมื่อช่วงประมาณ ปลายเดือนมีนาจนถึงต้นเดือนเมษานั้น ซึ่งอาจจะเกิดข้อผิดพลาดบ้างอย่างซึ่งทำให้บางร้านนั้นไม่ได้รับของตกแต่งร้าน ทั้งนี้ผมต้องขอตรวจสอบกับทางทีมงานก่อนครับ แล้วผมจะรีบติดต่อกลับครับ

ต้องขออภัยหากไม่ได้รับความสะดวก
trick_08
kyokun

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Internet Cafe Talk