ลืม บัตรประชาชน ไม่ได้เล่นนานมากจะกลับมา

แจ้งปัญหาการเล่นเกม, แจ้งบัค, ร้องเรียนผู้เล่น โดยตรงกับทีมงาน GM
[ฟอรั่มนี้ดูแลโดยทีม GM เวลาทำการ จันทร์ - เสาร์ 09.00น. - 18.00น.
ยกเว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์]

Moderator: GM ฝึกหัด, Vsociety Team

ลืม บัตรประชาชน ไม่ได้เล่นนานมากจะกลับมา

โพสต์โดย ReinCarNation » พุธ ก.ค. 12, 2017 11:13 pm

พอดี ผมไม่ได้เล่นนอสเทลประมาน 2 ปี ได้ครับ ในไอดีมีนักนู เวล80+ นักดาบด้วย น่าจะ80+ ตัวนักนูบ้านแต่งสวยๆ เลย

พอดีประสบปัญหาตอนนี้จะกลับมาเล่น แต่ พาสเวริด ผมหน่ะ มานต้อง เปลี่ยนเนื่องจากไม่ได้เล่นนาน

ซึ่งต้องใช้เลขบัตรยืนยันในการสมัคร ซึ่ง ตัวผมมั่นใจว่า เคยเปลี่ยนพาส มาเเล้วช่วงเล่น หลายครั้ง

ต้องเป็นเลขบัตร ของ พ่อ ไม่ก็ของผม แต่ทำไมทั้งสองอัน ไช้ไม่ได้เลย ทั้งๆ ที่ Email ผมก็จำได้

จึงอยากขอแจ้งเรื่อง เปลี่ยนแปลงข้อมูล ของ ID ครับ

รบกวนตอบกลับครับ ว่าสามารถทำได้หรือไม่ ขอบคุณครับ
ReinCarNation
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง ไขปัญหา-ร้องทุกข์ กับGM