จำPasswordไม่ได้ แต่จำIDได้

แจ้งปัญหาการเล่นเกม, แจ้งบัค, ร้องเรียนผู้เล่น โดยตรงกับทีมงาน GM
[ฟอรั่มนี้ดูแลโดยทีม GM เวลาทำการ จันทร์ - เสาร์ 09.00น. - 18.00น.
ยกเว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์]

Moderator: GM ฝึกหัด, Vsociety Team

จำPasswordไม่ได้ แต่จำIDได้

โพสต์โดย arthopod » พุธ ม.ค. 11, 2017 10:41 am

ผมกลับมาเล่นกับเพื่อนอีกคนนึงใหม่ แต่จำIDได้ และก็จำPasswordไม่ได้ Emailที่ใช้สมัครตอนนั้น ก็เข้าไม่ได้แล้วเพระติดปัญหาในการเข้าถึงEmail

จึงมาของความกรุณาจากทางทีมงาน NOSTALE ช่วยตรวจสอบให้หน่อยว่า ID ของตัวละครทั้ง2 ตัวนี้โดนแบนหรือป่าว ถ้าไม่โดนแบนแจ้งPassword กับผมทาง Emailนี้ด้วยก็ได้ครับ poom.love110@gmail.com
ตัวละคร
1. ชื่อ Dynames
2. ชื่อ [S]oma[P]eris

ขอบคุณครับ
หวังดีเสมอ : Lv.9x
Familly ...[C]areLess..
Server.. Cinderella
arthopod
โลลิ
โลลิ

เติมเงิน 1 2 call ไม่ได้ครับ

โพสต์โดย b_e_t_a_g_a_n » พุธ ม.ค. 18, 2017 8:46 am

แก้ให้ด้วยน่ะครับชื้อบัตรไว้แล้ว นานแล้วน่ะครับ
b_e_t_a_g_a_n
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง ไขปัญหา-ร้องทุกข์ กับGM