ของเควสหาย

แจ้งปัญหาการเล่นเกม, แจ้งบัค, ร้องเรียนผู้เล่น โดยตรงกับทีมงาน GM
[ฟอรั่มนี้ดูแลโดยทีม GM เวลาทำการ จันทร์ - เสาร์ 09.00น. - 18.00น.
ยกเว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์]

Moderator: GM ฝึกหัด, Vsociety Team

ของเควสหาย

โพสต์โดย องค์ชายลึกลับ(เมล์) » พฤหัสฯ. มี.ค. 24, 2016 10:13 pm

http://www.mx7.com/view2/yZUeMPbFS4JBFcA8

พอดีผมพึ่งจะกลับมาเล่นได้ไม่นานครับ แล้วก่อนที่จะเลิกเล่นไปผมได้ทำเควส SP3 ค้างไว้หลังจากนั้นก็กลับมาเล่นแล้วก็ทำเควสนี้ต่อจนมาถึงให้ผสม Special Bleach

มีวัตถุดิบทุกอย่างเลยครับยกเว้น Flint (ไม่แน่ใจว่าหายไปได้อย่างไรเพราะเลิกไปค่อนข้างนาน แต่ที่แน่ใจอย่างหนึ่งคือหลังจากกลับมาเล่น Flint ก็ไม่อยู่ในกระเป๋าผมแล้วครับ)

ขอความกรุณา GM ช่วยเช็คให้ทีนะครับ ขอบคุณมากครับ trick_08
องค์ชายลึกลับ(เมล์)
โลลิ
โลลิ

Re: ของเควสหาย

โพสต์โดย GM_เล้ง » จันทร์ มี.ค. 28, 2016 2:57 pm

รบกวนแจ้งชื่อไอดีและชื่อตัวละครมาทาง PM หรือ facebook นอสเทล ได้เลยครับ ถ้าแจ้งมาทาง facebook รบกวนระบุเรื่องที่ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_เล้ง
ผู้เล่นคนนี้ใจดีจ้า
ผู้เล่นคนนี้ใจดีจ้า

ย้อนกลับไปยัง ไขปัญหา-ร้องทุกข์ กับGM