จำไอดีไม่ได้ครับ

แจ้งปัญหาการเล่นเกม, แจ้งบัค, ร้องเรียนผู้เล่น โดยตรงกับทีมงาน GM
[ฟอรั่มนี้ดูแลโดยทีม GM เวลาทำการ จันทร์ - เสาร์ 09.00น. - 18.00น.
ยกเว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์]

Moderator: GM ฝึกหัด, Vsociety Team

จำไอดีไม่ได้ครับ

โพสต์โดย zaอยู่แล้ว » อังคาร มี.ค. 13, 2018 1:08 pm

ผมไม่ได้เล่นนานมากแล้วแต่คิดถึงเกมนี้เลยกะจะกลับมาเล่นบ้างนิดๆหน่อยๆแต่จำไอดีกับรหัสไม่ได้รู้แค่ว่ามีอีเมลผมที่ใช้สมัครไอดีเกมนี้ประมาณ3เมล
ggaamee2601@gmail.com(อันนี้ไม่แน่ใจ)
chickenz_game@outlook.com (อันนี้ก็ไม่แน่ใจ)
puu_game@windowslive.com (อันนี้แน่ใจ)
ผมเล่นเกมนี้ตอนผมเด็กมากๆรบกวนช่วยเช็คแล้วส่งทางเมล3เมลนี้หน่อยนะครับ trick_03
zaอยู่แล้ว
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง ไขปัญหา-ร้องทุกข์ กับGM