หาเพื่อนเล่นใหม่ ตั้งแต่ต้นยาวๆครับ (กิจกรรมชวนเพื่อน)

คุยทั่วไป ตามภาษาคนรักเกมนอสเทล เข้ามาร่วมสร้างสังคมดีๆด้วยกันนะคะ

หาเพื่อนเล่นใหม่ ตั้งแต่ต้นยาวๆครับ (กิจกรรมชวนเพื่อน)

โพสต์โดย DearDgsxxl » พฤหัสฯ. ก.พ. 23, 2017 1:14 pm

พอดีเลิกเล่นไปนานมากครับ อยากจะกลับมาเล่นหลายครั้งแต่ไม่มีเพื่อนเริ่มเล่นตั้งแต่ต้น
อยากหาคนที่เปิดคอมเล่นยาวๆได้ เพราะจะได้ exp*2 เวลาออนพร้อมกัน :)

สนใจแอดไลน์มาเลยครับ dear_dgsxxl
DearDgsxxl
โลลิ
โลลิ

ย้อนกลับไปยัง นอสเทล โซไซตี้